![](https://www.tcbc.or.th/wp-content/uploads/2023/03/Picture24-1-1-e1678975436634.jpg)
เมื่อวันศุกร์ที่ 17 กุมภาพันธ์ 2566 คุณวิกรม กรมดิษฐ์ ประธานสภาฯ และคณะกรรมการให้การต้อนรับ Ms. Wei Zhaohui, Secretary General, China-ASEAN Expo Secretariat และคณะเพื่อหารือความร่วมมือระหว่างกัน โดยการเชิญสภาฯ และสมาชิกร่วมงานแสดงสินค้าที่จะมีการจัดขึ้นในปี 2023 นี้ โดยทาง China-ASEAN Expo Secretariat จะแจ้งกำหนดการการจัดแสดงสินค้าและโปรโมชั่นต่างๆ มาที่สภาฯ เพื่อประชาสัมพันธ์เชิญสมาชิกเข้าร่วมงานต่อไป
![](https://tcbcorth.lnw.mn/wp-content/uploads/2023/03/Picture24-1.jpg)
![](https://tcbcorth.lnw.mn/wp-content/uploads/2023/03/Picture25-1.jpg)
![](https://tcbcorth.lnw.mn/wp-content/uploads/2023/03/Picture25-2.jpg)